Oº°‘¨ ศิษย์เก่ามารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ ¨‘°ºO
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Oº°‘¨ ศิษย์เก่ามารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ ¨‘°ºO

++ เข้ามาแล้วสมัครสมาชิกเลยนะจ๊ะ ++

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด

Go down 
Etabaaaa
big_muc9
evemary.com
7 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
evemary.com

evemary.com

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/11/2007, 11:07 pm

ต่อไปนี้พี่จะแจ้งข่าวให้น้องๆทราบทางเว็ปบอร์ดนะค่ะ ทางเราจะไม่แจ้งทาง man อีกนะค่ะ ถ้ามีไรท้งข้อความไว้ที่บอร์ดพี่ๆจะเข้ามาเช็คที่บอร์ดเองจ้า ขอให้รับทราบทุกคนนะค่ะ ให้น้องๆติดตามข่าวสารที่เราแจ่งทาเว็ปบอร์ดนะค่ะ แล้วแจ้งให้ทราบต่อๆกันด้วยค่ะ การทำเสื้อตอนนี้ยังอยู่ในการพิจาณาและการอกแบบค่ะ เพราะว่าเราต้องการเกิน 50 ตัวถึงจะทำให้คุ้มค่าเสื้อทำและเราจะได้หาร้านทำเสื้อที่ดีที่สุดค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
big_muc9

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/11/2007, 11:14 pm

ก็ดีน่ะครับ อาจจะมีคนเข้ามาบอร์ดมากกว่าดิมอ่ะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Etabaaaa

Etabaaaa

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ..   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/11/2007, 11:27 pm

ปั้น เอา ด้วย 1 ตัว เด๋วบอกเพื่อน ต่อหั้ย
http://Etabaaaa.spaces.live.com
Admin
Admin
Admin

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/12/2007, 12:07 am

evemary.com เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ต่อไปนี้พี่จะแจ้งข่าวให้น้องๆทราบทางเว็ปบอร์ดนะค่ะ ทางเราจะไม่แจ้งทาง man อีกนะค่ะ ถ้ามีไรท้งข้อความไว้ที่บอร์ดพี่ๆจะเข้ามาเช็คที่บอร์ดเองจ้า ขอให้รับทราบทุกคนนะค่ะ ให้น้องๆติดตามข่าวสารที่เราแจ่งทาเว็ปบอร์ดนะค่ะ แล้วแจ้งให้ทราบต่อๆกันด้วยค่ะ การทำเสื้อตอนนี้ยังอยู่ในการพิจาณาและการอกแบบค่ะ เพราะว่าเราต้องการเกิน 50 ตัวถึงจะทำให้คุ้มค่าเสื้อทำและเราจะได้หาร้านทำเสื้อที่ดีที่สุดค่ะ

ประกวดผ่านบอร์ดจิครับ แล้วโหวตเอา ให้รางวัลนิดๆ หน่อยๆ

Shocked
http://dekzasitkao-mary.goodforum.net
sugustzu

sugustzu

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/14/2007, 1:06 am

ใครออกแบบโดนใจให้ไปเลย1กลม Shocked
evemary.com

evemary.com

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/14/2007, 8:45 am

ใครออกแบบเสื้อได้โนใจพวกเรามากที่สุด ทางเราจะมีรางวัลตอบแทนให้ค่ะ
Admin
Admin
Admin

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/14/2007, 9:12 am

evemary.com เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ใครออกแบบเสื้อได้โนใจพวกเรามากที่สุด ทางเราจะมีรางวัลตอบแทนให้ค่ะ

ถ้าจะทำก็ตั้งกระทู้ประกาศให้เป็นเป็นทางการจิครับ กติกายังไง รางวัลคืออะไร ให้คะแนนจากไหน
เสื้อคอกลม คอวี หรือ คอปก ยังไงก็แจ้งรายละเอียดไปครับ

เผื่อผมจะได้ชิงรางวัลด้วย เอิ๊กๆๆ

Exclamation
http://dekzasitkao-mary.goodforum.net
anglenanza

anglenanza

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/21/2007, 10:11 am

มีคนออกแบบส่งมา 2คนเองอ่ะ

คนอื่นว่าไง ไมเงียบกันจัง เด๋วจัดโหวตแล้วนะ

Smile Smile Smile Smile
tr2cuffs

tr2cuffs

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/22/2007, 10:04 pm

sugustzu เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ใครออกแบบโดนใจให้ไปเลย1กลม Shocked

ช่ายๆๆๆ กลมนึงไม่ได้ แบนนึงก้ยังดี Razz
tr2cuffs

tr2cuffs

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด   การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด Icon_minitime6/22/2007, 10:06 pm

anglenanza เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
มีคนออกแบบส่งมา 2คนเองอ่ะ

คนอื่นว่าไง ไมเงียบกันจัง เด๋วจัดโหวตแล้วนะ

Smile Smile Smile Smile

ขอเวลาอีกซักหน่อยได้มั้ยคับ พอดีเพิ่งมาเหน

การแจ้งข่าวทางเว็ปบอร์ด
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1